LƯỢT ĐẦU TIÊN Vòng bảng
Ngày Giờ Bảng Trận đấu
14/6 22:00 A
logo
Nga
5 : 0
logo
Saudi Arabia
15/6 19:00 A
logo
Ai Cập
0 : 1
logo
Uruguay
15/6 22:00 B
logo
Maroc
0 : 1
logo
Iran
16/6 01:00 B
logo
Bồ Đào Nha
3 : 3
logo
Tây Ban Nha
16/6 17:00 C
logo
Pháp
2 : 1
logo
Australia
16/6 20:00 D
logo
Argentina
1 : 1
logo
Iceland
16/6 23:00 C
logo
Peru
0 : 1
logo
Đan Mạch
17/6 02:00 D
logo
Croatia
2 : 0
logo
Nigeria
17/6 19:00 E
logo
Costa Rica
0 : 1
logo
Serbia
17/6 22:00 F
logo
Đức
0 : 1
logo
Mexico
18/6 01:00 E
logo
Brazil
1 : 1
logo
Thụy Sĩ
18/6 19:00 F
logo
Thụy Điển
1 : 0
logo
Hàn Quốc
18/6 22:00 G
logo
Bỉ
3 : 0
logo
Panama
19/6 01:00 G
logo
Tunisia
1 : 2
logo
Anh
19/6 19:00 H
logo
Colombia
1 : 2
logo
Nhật Bản
19/6 22:00 H
logo
Ba Lan
1 : 2
logo
Senegal
LƯỢT thứ 2 Vòng bảng
Ngày Giờ Bảng Trận đấu
20/6 01:00 A
logo
Nga
3 : 1
logo
Ai Cập
20/6 19:00 B
logo
Bồ Đào Nha
1 : 0
logo
Maroc
20/6 22:00 A
logo
Uruguay
1 : 0
logo
Saudi Arabia
21/6 01:00 B
logo
Iran
0 : 1
logo
Tây Ban Nha
21/6 19:00 C
logo
Đan Mạch
1 : 1
logo
Australia
21/6 22:00 C
logo
Pháp
1 : 0
logo
Peru
22/6 01:00 D
logo
Argentina
0 : 3
logo
Croatia
22/6 19:00 E
logo
Brazil
2 : 0
logo
Costa Rica
22/6 22:00 D
logo
Nigeria
2 : 0
logo
Iceland
23/6 01:00 E
logo
Serbia
1 : 2
logo
Thụy Sĩ
23/6 19:00 G
logo
Bỉ
5 : 2
logo
Tunisia
23/6 22:00 F
logo
Hàn Quốc
1 : 2
logo
Mexico
24/6 01:00 F
logo
Đức
2 : 1
logo
Thụy Điển
24/6 19:00 G
logo
Anh
6 : 1
logo
Panama
24/6 22:00 H
logo
Nhật Bản
2 : 2
logo
Senegal
25/6 01:00 H
logo
Ba Lan
0 : 3
logo
Colombia
LƯỢT thứ 3 Vòng bảng
Ngày Giờ Bảng Trận đấu
25/6 21:00 A
logo
Saudi Arabia
2 : 1
logo
Ai Cập
25/6 21:00 A
logo
Uruguay
3 : 0
logo
Nga
26/6 01:00 B
logo
Iran
1 : 1
logo
Bồ Đào Nha
26/6 01:00 B
logo
Tây Ban Nha
2 : 2
logo
Maroc
26/6 21:00 C
logo
Australia
0 : 2
logo
Peru
26/6 21:00 C
logo
Đan Mạch
0 : 0
logo
Pháp
27/6 01:00 D
logo
Nigeria
1 : 2
logo
Argentina
27/6 01:00 D
logo
Iceland
1 : 2
logo
Croatia
27/6 21:00 F
logo
Hàn Quốc
2 : 0
logo
Đức
27/6 21:00 F
logo
Mexico
0 : 3
logo
Thụy Điển
28/6 01:00 E
logo
Thụy Sĩ
2 : 2
logo
Costa Rica
28/6 01:00 E
logo
Serbia
0 : 2
logo
Brazil
28/6 21:00 H
logo
Senegal
0 : 1
logo
Colombia
28/6 21:00 H
logo
Nhật Bản
0 : 1
logo
Ba Lan
29/6 01:00 G
logo
Anh
0 : 1
logo
Bỉ
29/6 01:00 G
logo
Panama
1 : 2
logo
Tunisia
vòng 1/8
Ngày Giờ Cặp đấu
30/6 21:00
logo
Pháp
4 : 3
logo
Argentina
1/7 01:00
logo
Uruguay
2 : 1
logo
Bồ Đào Nha
1/7 21:00
logo
Tây Ban Nha
1 : 1
logo
Nga
2/7 01:00
logo
Croatia
1 : 1
logo
Đan Mạch
2/7 21:00
logo
Brazil
2 : 0
logo
Mexico
3/7 01:00
logo
Bỉ
3 : 2
logo
Nhật Bản
3/7 21:00
logo
Thụy Điển
1 : 0
logo
Thụy Sĩ
4/7 01:00
logo
Colombia
1 : 1
logo
Anh
vòng tứ kết
Ngày Giờ Trận Cặp đấu
6/7 21:00 1
logo
Pháp
2 : 0
logo
Uruguay
7/7 01:00 2
logo
Brazil
1 : 2
logo
Bỉ
7/7 21:00 3
logo
Thụy Điển
0 : 2
logo
Anh
8/7 01:00 4
logo
Nga
2 : 2
logo
Croatia
vòng bán kết
Ngày Giờ Trận Cặp đấu
11/7 01:00 1
logo
Pháp
1 : 0
logo
Bỉ
12/7 01:00 2
logo
Anh
1 : 2
logo
Croatia
tranh 3-4
Ngày Giờ Cặp đấu
14/7 21:00
logo
Bỉ
2 : 0
logo
Anh
Chung kết
Ngày Giờ Cặp đấu
15/7 22:00
logo
Pháp
4 : 2
logo
Croatia